ช่างเครื่องเสียง
สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ช่างซ่อมแผงวงจรอิเล็กทรอนิกส์ในอุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้า
สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ช่างซ่อมแผงวงจรอิเล็กทรอนิกส์ในอุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้า
สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้าภายในอาคาร
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้าภายในอาคาร
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าชนิดให้ความร้อน
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าชนิดให้ความร้อน
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องทำความเย็น
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องปรับอากาศ
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
การควบคุมมอเตอร์
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องเรือนห้องนั่งเล่น
สาขา ช่างเครื่องเรือนไม้
หลักสูตร 100 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องล่างรถยนต์
สาขา ช่างยนต์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องเรือนห้องนั่งเล่น
สาขา ช่างเครื่องเรือนไม้
หลักสูตร 100 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ช่างเครื่องเสียง
สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ช่างซ่อมแผงวงจรอิเล็กทรอนิกส์ในอุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้า
สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าชนิดให้ความร้อน
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องปรับอากาศ
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
การติดตั้งระบบโซล่าเซลล์
สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง
หลักสูตร 90 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เครื่องจักรยานยนต์
สาขา ช่างยนต์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร
สาขา ภาษาต่างประเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร
สาขา ภาษาต่างประเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
โหราศาสตร์ประยุกต์
สาขา โหราศาสตร์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
โหราศาสตร์ประยุกต์
สาขา โหราศาสตร์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
การแปรรูปสมุนไพร
สาขา การแปรรูปสมุนไพร
หลักสูตร 90 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ภาษาจีนในงานธุรกิจบริการ
สาขา ภาษาต่างประเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
โหราศาสตร์ประยุกต์
สาขา โหราศาสตร์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เสื้อผ้าสตรี
สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1
สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1
สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เต็มแล้ว
เสื้อผ้าบุรุษ 1
สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ขนมอบ
สาขา อาหารและโภชนาการ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เต็มแล้ว
ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1
สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เต็มแล้ว
งานศิลปประดิษฐ์ตามสมัยนิยม
สาขา ศิลปะประดิษฐ์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
แต่งผมสตรี ห้อง 1
สาขา เสริมสวย
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซอยผมสตรี ห้อง 1
สาขา เสริมสวย
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
แต่งหน้า แต่งเล็บ
สาขา เสริมสวย
หลักสูตร 100 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
แต่งหน้า แต่งเล็บ
สาขา เสริมสวย
หลักสูตร 100 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
อาหารไทย ห้อง 1
สาขา อาหารและโภชนาการ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เต็มแล้ว
เสื้อผ้าสตรี 4
สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ผลิตภัณฑ์งานผ้า 2
สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซอยผมสุภาพบุรุษ (ห้อง 1)
สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
เต็มแล้ว
งานศิลปประดิษฐ์ตามสมัยนิยม
สาขา ศิลปะประดิษฐ์
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
บาติก
สาขา ศิลปหัตถกรรม
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 16 คน)
เต็มแล้ว
บาติก
สาขา ศิลปหัตถกรรม
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 17 คน)
เต็มแล้ว
นวดไทยเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)
สาขา นวดแผนไทยประยุกต์
หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 10 คน)
เต็มแล้ว
การดูแลสุขภาพและความงามสตรีหลังเรือนไฟ
สาขา นวดแผนไทยประยุกต์
หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 10 คน)
เต็มแล้ว
นวดไทยเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)
สาขา นวดแผนไทยประยุกต์
หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 10 คน)
เต็มแล้ว
การบริการเพื่อความงาม
สาขา นวดแผนไทยประยุกต์
หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 10 คน)
เต็มแล้ว
คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
งานติดตั้งและออกแบบระบบควบคุมอุปกรณ์ไฟฟ้าด้วยInternet of Things เบื้องต้น
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
ซ่อมคอมพิวเตอร์และเครือข่ายเบื้องต้น
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
งานติดตั้งและออกแบบระบบควบคุมอุปกรณ์ไฟฟ้าด้วยInternet of Things เบื้องต้น
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)
คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้
สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ
หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)